Harmonize’s wife Sarah leaves him days after finding out about his ‘Love child’

0 89
Harmonize and his estranged wife Sarah

Harmonize’s wife Sarah Michelotti has left him days after he revealed he has a two year old daughter.

The Tanzanian model took to social media to reveal that she is walking out of her marriage because of lies and disrespect.

“I’ve been through a lot in this fake relationship. If i put all here everyone will be shocked because you have another face kabisa. You always put a mask on your face. I don’t even have more words to say and speak now … you didn’t even appreciate what i did for you and now is too late … life will teach you the lesson you deserve for what you u did and now i will be focusing on my life … be blessed now u have all the time to be with any womon…and i advise you learn to appreciate and respect what people they do for you,” she wrote.

Sarah’s post on Instagram

Last week, the singer made headlines after introducing his first born daughter to his fans.

In the post, Harmonize apologized to the baby for not being part of her life early on.

He also apologized to his wife Sarah for straying in their marriage.

“Hili Swala Limenitesa Kwa Muda Mrefu, Hadi ikafika Pahala Nikasema Namuachia Mungu. Maana Wakati wake Sahihi Zaidi Hatimae Umewadia   NISAMEHE Mwanangu,kwa Kuto Pata Hata Usiku 1 wa Kulala Kifuani Kwangu Ukapata Hata Joto La Baba Yako   NISAMEHE kwa Kukufanya Ujisikie Mpweke Au kana kwamba Umekuja Kwenye Hii Dunia Kwa Bahati Mbaya na Kukufanya Usijione Special 

Nisamehe Kwa Kuto Kukupa Huu umaarufu Ambao Nimeupata kwa Barakha Za Mungu tu na Sio Kwa Ujanja Wangu, Kukufanya Uishi kwa Siri Na Kuto furahia Neema Zangu. Huduma Pekee Nilizo kuwa Nazitoa na kila kitu Tangu upo Tumboni Mwa Mama Yako Mpaka Unazaliwa Hazitoshi Na wala Haziwezi Jenga Furaha Pasi na Uwepo Wangu Nitaiweka Wapi Sura Yangu Ukiaanza Kujitambua Na Ukagundua Kuwa Baba Yako Hayupo PROUD na Wewe Kwasababu Hayupo Katika Mahusiano Na Mama Yako Mzazi Yupo na Mahusiano Na Mwanamke Mwingine Na Anakuficha Kwa Kuhofia Kuyavunja Mahusiano Hayo Ya Muda Mwingi …??? ATAKUBALIANA na hali harisi sitoweza kukubali au kushuhudia damu yangu inateseka you are my world. Nakuomba msamaha hadharini na nakuahidi kukupa moyo wangu wote,kwani hukuja kwenye hii dunia kwa bahati mbaya ni mpango wa mungu i love you my first love princess umenifanya nijione mtu mzima. Nimejifunza na natarajia kujifunza meng! Kupitia wewe @official__zulekha_kondegirl niliisha sema privately na nasema tena hadharani i’m sorry to you, my wife (saraah) ninaimani utalipoke kibinadaam   ameen  .” He concluded

His wife however rubbished those claims saying that the DNA tests were negative meaning the baby is not Harmonize’s

“Mungu wangu watu kweli wamevurugwa, mara mbili wamepima DNA ya mtoto bado majibu ni Negative., Ila kwakua umeshindwa kupata mtoto umeamua kujipa mtoto asie wako….hongera kwa adoption, utakua na roho nzuri, hukujua jinsi ya kutunza mke sababu ya maovu yako natumai utajua kutunza mtoto 🤣🤣🤣 UKOME KUONGOPEA MASHABIKI ZAKO. Dah” she said

Comments
Loading...