Kenya's No 1 GhettoRadio

Masanse mbexe wamepigwa kidi na madingo kwa ngive, Mita 25 zikasanywa

0

Mtu utat wako na injuries za copper after kupigwa kidi na maguangi wenye walisanya mita 25 kwa bankiko Bungoma jana.

Masanse mbexe, Senior Sergeant Boniface Hamisi na Police Constable Joseph Lomulen walikua ndio wame ferry baroda Ushirika Bank hapo Kimilili, na ilikua maziwa ya kukanja ma farmers wa gaffe, saa zile wali attackiwa ma githaa ya ma aftee, saa jamo na nusu hivi.

Hao madingo walilemea hao manjege, alafu wakamhanda maneger wa hio ngive juu ndio alikua ame receive hizo maweng.

Hamisi alipigwa ndenga miguu zake zote na Lomulen walimwai kwa magoti ya right.

Manager wa ngive alishootiwa kwa tumbo.

Walikimbizwa Kimilili sub-county hospital kufanyiwa first aid alafu baaden Moi Teaching and Referral Hospital, Eldy, lakini saa hii wana recover.

VIDEO OF THE DAY; https://www.youtube.com/watch?v=DGWlsCQ9ZTQ

Comments
Loading...