Mjango amenyuria akiwa ithaa ya sekete

0 630

Manjege kanairo wanakemba riba flani ya ajab, mjango mwenye ni 35 years alimanyuria akipigana miti na msupa wake mtaa ya Dee jana.

Joyce Wairimu Wangare alichapia mambaru chali wake ana do works hosi ya onyatto department ya theatre, alichew wakinyanduana.

Mambang’a walienda kukemba hio keja yenye iko Dee phase 2, waka get madrugs kibao na medical report summary.

Body yake ilipelekwa city mocha kufanyiwa postmortem.

Hii kipindiree ime happen madays kadhaa after mzae mwenye ni 59 years kutoka Migori alibugda after kumeza Viagra.

Ati alikua ame book vector, alikua anategea ngeus mwenye alikua bado anaunda keroma, but saa za sekete madam akakwara na ndio zikamlemea mzae.

Ati huyo mdenge alikwara juu alirealise ameanza kunyesha, so akaishia kwa hio room kusho mzae haitaweza.

Comments
Loading...