Kenya's No 1 GhettoRadio

Msee anaweza wai Monkeypox kwa sekete

Ma scientists wanadai kuna vile Monkeypox inaweza transmitiwa kwa sekete kama tu ukedi, na ndio maana hio outbreak imeshika teke Brito.

Bafo walikua wanaamini inaweza spread na close contact na msee ana dent ama kidonda, ama maira zinamwagika, ama kama msee ana kohoa ama kusneeze.

Lakini evidence wameget zinasho hio virus msee anaweza wai pia wakipigana stick na msee msick nayo.

Huku Africa, already mtu tisa wamebugda na monkeypox Congo, Nigeria msee mjamo amemanyuria lakini Nigeria Centre for Disease Control wanadai washa record mtu 66 wako na monkeypox kwa zaidi ya states omba.

Hio usickness ilispotiwa mara ya kwanza huku Africa na wanadai inatoka kwa mamonkey, lakini this time imetokelezea mayolo kwa walami.

Comments
Loading...