Kenya's No 1 GhettoRadio

Pritty Vishy Says Her Dowry Is Ksh. 2 Million

Stivo Simple Boy’s ex-girlfriend Pritty Vishy has revealed that her dowry payment stands at Ksh. 2 Million.

According to Pritty, her family does not want cows in form of dowry payment since she is worth way more than cows.

She says that a car would also be a better replacement for the cows.

 “My dowry is 2 million na mtu asijaribu kuniletea ngombe. Staki ngombe ati nasukuma nikipeleka kwa nyumba. Kama ni ngombe better uchange ununue gari ulete. Hizi vitu si zangu ni za mama yangu na hakuna haja mama yangu apelekewe ngombe kwa sababu itamaanisha wanachukuwa ngombe wakipeleke ngombe zingine. Two million si pesa nyingi as long as you know your worth, do not settle for less,” Pritty Vishy said.

The YouTuber also revealed that she is a wife material who can cook very well but cannot go to the shamba.

 “Nikona qualities za kukuwa a good wife, najua kupika, najua kukanda na vitu nyingi. Mimi sijui kulima kwa sababu naweza faintia kwa shamba, na kwanza huyo mwanaume alinioa nikuwe bibi yake ama niende nilime. Mimi na shamba naye siwezi lakini nikona qualities za kukuwa a good wife na zingine siwezi sema kwa sababu ni siri atajionea kwa nyumba,” she added.

Pritty further revealed that she was left with all her ‘mubaba’ after she became a public figure.

“Wababa wangu wako vizuri lakini hawakuongezeka walipungua na wakawacha kunikatia. Waliona nimekuwa public figure na wakionekana na mimi sanasana itakuwa shida na itafikia mabibi zao. Kwa hao watatu wawili walikuwa public figure na mmoja wao ndio hakukuwa a public figure. The lowest amount nishawahi pewa na mbaba ni 3k,” she stated.

By: Emmaline Owuor.

Comments
Loading...