Kenya's No 1 GhettoRadio

Stivo Simple Boy Reveals He Was Once Arrested Over Rape

Rapper Stivo Simple boy has revealed that she once spent time in jail over false allegations of rape from her female friend.

Simple boy claims that the girl faked the sexual harassment claims in a bid to chase clout using his name.

Kuna siku nililala ndani, kuna mschana flani alikuwa amenisingizia ati nilikuwa najaribu kumrape. Lakini mimi kwangu nilikuwa naona anataka tu kukuwa celeb na jina yangu. Huyo mschana alikuwa rafiki yangu kumbe alikuwa ananimezea mate na hataki kusema sasa ilibidi aseme uwongo,” Stivo said.

The musician from Kibera says that he was in jail for a week despite the hospital tests coming out negative.

Tulikuwa tumezoeana adi na familia yake, aliambia mama yake hiyo story na akakuwa mkali na akataka kujua ukweli na tukaenda kupimwa hosi ndio ajue ukweli na wakajua mschana alidanganya. Nililala ndani wiki moja ata kama results zilitoka negative. Lakini waliapologize,” he added.

The ‘mihadarati’ hit maker also said that he was almost being arrested for theft when he was working as a watchman.

Kuna siku pia nikifanya kazi ya watchman wenzangu wakasinzia kidogo na mimi nilikuwa napiga patrol alafu mtu akapita na chuma na ilikuwa ni kesi kubwa karibu niinhie gerezani. The next day tuliitwa kwa ofisi lakini nashukuru Mungu juu nilisema nilikuwa napiga patrol, mwenzangu naye alishikwa,” the musician added.

The musician however insisted that he is staying celibate until the day he will get married.

By: Emmaline Owuor

Comments
Loading...