Kenya's No 1 GhettoRadio
Kenya’s Number One GhettoRadio

Stivo Simple Boy reveals plans to have a ‘Freshi Barida’ remix

Kenyan musician Stivo Simple Boy has revealed that there will be a remix of his hit song ‘Freshi Barida’.

In an interview with Ghetto radio, the musician has said that he will be collaborating with some of the Kenyan artists to do the remix.

The musician from Kibera has also expressed his wish to collaborate with rapper Octopizzo who also lived in Kibera.

Kuna remix ya freshi barida yenye inakuja na itakuwa na wasanii kadhaa wa huku Kenya. Lakini staki kuwataja sahi juu itakuwa surprise kwa watu. Na kwa hiyo remix ndio pia video mpya itatokea kando na the original one and nawork on an album na pia singles kadhaa. Octopizzo tulikutana na yeye kwa 10/10 but hiyo time nilikuwa na management ya kitambo na waliexchange number na wao,” Stivo said.

The ‘Mihadarati’ hit maker further confirmed that his song was inspired with how he responded to greetings from people.

READ ALSO; https://ghettoradio.co.ke/iyanii-shares-experience-on-his-electrifying-doha-performance/

- Advertisement -

Freshi Barida ni salamu yangu, ni original kutoka kwangu yani mtu akinisalimia nilikuwa nasema Freshi Barida. Na kuna time nilihojiwa kwa Mungai Eve na nikajibu Freshi Barida, sasa hiyo freshi barida ikahit kabla ngoma yenyewe. Pia mafans wakasema hii kitu ni kali na wakaniambia nifanye ngoma ndio hiyo freshi barida ikubalike,” simple boy said.

Simple boy also said that he is planning to have a ‘Freshi barida’ concert where he will feature Virusi from Kibera.

 “Kuna ngoma ya kitambo nilifanya na Virusi inaitwa love ya mtaa lakini ilikuwa kitambo sana. Alafu kuna hii Freshi Barida concert yanye inakuja na tutakuwa pia tunawork na yeye. Hiyo concert nataka ihappen pale Kibra but for now but tunatafta patners juu pia tunaweza fanya festival ya Freshi Barida,” says Stivo.

By: Emmaline Owuor

VIDEO OF THE DAY; https://www.youtube.com/watch?v=brBc-pIgLPg&t=16s

Comments
Loading...