Take a fresh look at your lifestyle.
Kenya’s Number One GhettoRadio

Wema Sepetu reveals reason she stopped having scandals

0 310

Tanzanian socialite Wema Sepetu has revealed the main reason why she stopped chasing clout using scandals.

The socialite said that the scandals only brought harm rather than good in her life and that of her family.

“Maisha hayako kwenye formula moja, yani life has to change at some point. So I am so thankful nimeweza kuchange and am loving my change na maisha inaendelea. And I feel so good kuna sehemu nimevuka kwa sababu najiona kabisa nimegrow na naomba watu wanizoee hivi kwasababu hata toka nianze kufanya scandles nimekuwa nikipata aibu na vitu zinegine ziefanya nimepelekwa polisi na wanapea stress wazazi wangu,” said Wema.

She also said that she has passed the phrase of chasing clout and she is now a full grown woman.

“Wema wa sasa hivi si Wema wa udaku, Wema wa sasa hivi kakuwa, hawezi kufanya upuzi hizo upuzi tuwachie wadogo zetu. Naamini wa maisha huwa binadamu tunapitia tu phrase na ile phrase tukishapita you are not supposed to regret it kwa sababu ni phrase ambayo binadamu laziima aipite. Kuna ile foolish age so sidhani kama I would be comfortable to sell my self kiudaku that to sell myself kama Wema ambaye ni mdada amekuwa na naelekea kukuwa mama,”she added.

- Advertisement -

The former Miss Tanzania requested people to get used to the new her because she is now happy.

“Kwa hivyo kuna vitu nikifanya ni aibu sio kwangu tu lakini ata kwa wadogo wangu ambao wananiangalia. So inafika point you are not supposed to do things for the sake of doing. So watu wanatakiwa kunizoea mimi sasa hivi nimekuwa sana na nowonder ata sometimes hamnioni sana, I am just doing my things my way and I am very happy,” Wema said.

Wema has currently gone silent on social media and is working on her show.

BY EMMALINE OWUOR

VIDEO OF THE DAY; https://www.youtube.com/watch?v=8CSEdtp3Hb8&t=1s

Comments
Loading...