Yutman amejaza watasis utat ball ya ma twins

0 222

Kuna yutman mbeteka ameshangaza wasee after kujaza masiz utat dumbo at the same time.

Hao mayengs wote washa bony ma twins kila mjamo hosi Garissa

Wanafaa kudo KCPE March next year.

Hao mayengs wanadai walikuwa wanakatiwa na huyo yut mwenye ni shamba boy, anawapeleka kwa shake kwa kichaka na kutoa kutu nao.

Aliwacheza wote tifi design hawakumezea wote wamefinywa na yeye.

Kwanza mtasis mjamo alidai yeye ange sneak kwa keja yake magizani kutoa kutu.

Alikuwa anawakanja maweng na maclady.

Mthama wao hakushikanisha any, anadai aliwakemba na maclady lakini walimsho walizibuy na pocket money.

But alimanage kusoma meso ya daughter wake mjamo na ilikua huyo dem akisho huyo boy ako na dumbo yake.

Alirealise wana plan ku abort na ndio akawita wote kudiscuss wakagundua wako na ball wote.

Huyo boy after kugundua amekua fathela, alienda missing na mambanga wanamsakanya.

Hao mamdenge washa dischargiwa after kufanyiwa CS wote

Comments
Loading...